รับสมัครนักศึกษา MUKA ทุกชั้นปี ทุกสาขา เข้าร่วมกิจกรรม Start up โครงการ Virtual Global Entrepreneurial Co-work ปีที่ 4
![🇰🇷](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1.5/16/1f1f0_1f1f7.png)
![💡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t95/1.5/16/1f4a1.png)
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
เข้าร่วมกิจกรรม Start up ร่วมกับมหาวิทยาลัยชั้นนำด้าน Start up ของสาธารณรัฐเกาหลี <Hanbat National University> ในระหว่างเดือนกันยายน – พฤศจิกายน 2566
![📹](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb8/1.5/16/1f4f9.png)
เป็นนักศึกษาที่สนใจเรียนรู้เกี่ยวกับด้าน Startup ระดับนานาชาติ
![⌛️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1.5/16/231b.png)
![🕹](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc8/1.5/16/1f579.png)
![💡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t95/1.5/16/1f4a1.png)
ขอขอบคุณข้อมูลโดย THE STANDARD