ขอแสดงความยินดีกับบุคลากรวิทยาเขตกาญจนบุรี ที่ได้รับรางวัลบุคลากรดีเด่น ระดับมหาวิทยาลัยมหิดล และระดับส่วนงาน ประจำปี 2562
วันที่ 2 มีนาคม 2563 ศาสตราจารย์ นายแพทย์บรรจง มไหสวริยะ รักษาการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยมหิดล เป็นประธานในพิธีมอบรางวัลและเข็มเครื่องหมายมหาวิทยาลัยมหิดล ในงาน “งานครบรอบ 51 ปี วันพระราชทานนาม 132 ปี มหาวิทยาลัยมหิดล” โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธัชวีร์ ลีละวัฒน์ รักษาการแทนรองอธิการบดีฝ่ายสารสนเทศและวิทยาเขตกาญจนบุรี พร้อมด้วยบุคลากร ร่วมแสดงความยินดีกับบุคลากรของวิทยาเขตกาญจนบุรี เข้ารับรางวัล จำนวน 5 ราย ดังนี้
![👉🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta5/1.5/16/1f449_1f3fb.png)
![👉🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta5/1.5/16/1f449_1f3fb.png)
![👉🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta5/1.5/16/1f449_1f3fb.png)
ณ ห้องบรรยายศาสตราจารย์นายแพทย์กษาน จาติกวนิช ชั้น 1 สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยมหิดล (ศาลายา)