ขอแสดงความยินดีกับทีมบุคลากรวิทยาเขตกาญจนบุรี เนื่องในโอกาสได้รับเหรียญรางวัลการแข่งขันกีฬาบุคลากร มหาวิทยาลัยมหิดล ประจำปี 2567
ขอแสดงความยินดีกับทีมบุคลากรวิทยาเขตกาญจนบุรี เนื่องในโอกาสได้รับเหรียญรางวัลการแข่งขันกีฬาบุคลากร มหาวิทยาลัยมหิดล ประจำปี 2567 โดยการแข่งขันจัดขึ้นระหว่างเดือนกุมภาพันธ์ – มีนาคม 2567 ณ มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา และได้รับเหรียญรางวัลการแข่งขัน ดังนี้
![▪️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4c/1/16/25aa.png)
1.
เหรียญทอง ประเภท คู่หญิง
![🥇](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f947.png)
นางสาวศิริลักษณ์ ใจกำแหง
นางสาวสิริพร ใจกำแหง
2.
เหรียญเงิน ประเภท คู่หญิง
![🥈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t15/1/16/1f948.png)
นางสาวธัญพร เปี่ยมสุข
นางสาวกุลภัสสรณ์ ปิ่นจุ
3.
เหรียญทองแดง ประเภท ทีมหญิง
![🥉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f949.png)
นางสาวศิริลักษณ์ ใจกำแหง
นางสาวสิริพร ใจกำแหง
นางสาวกุลภัสสรณ์ ปิ่นจุ
นางสาวพภัสสรณ์ ปิ่นจุ
![▪️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4c/1/16/25aa.png)
![🥈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t15/1/16/1f948.png)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัศวเทพ คูณทวีพาณิชย์