ขอเชิญนักศึกษาเข้าร่วมกิจกรรมKM การแลกเปลี่ยนนักศึกษาออนไลน์จากกิจกรรม MUKA-ASEAN Project
ขอเชิญนักศึกษาวิทยาเขตกาญจนบุรี มาร่วมรับฟังและพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์การแลกเปลี่ยนนักศึกษาผ่านระบบออนไลน์ ร่วมกับนักศึกษาที่ได้เข้าร่วมกิจกรรม MUKA-ASEAN Project: Conservation Biology ร่วมกับ Universitas Singaperbangsa Karawang ประเทศอินโดนีเชีย
และร่วมรับฟังแนวทางการเตรียมตัวเพื่อสมัครขอรับทุนเคลื่อนย้ายนักศึกษา (ป.ตรี) และโอกาสในการเดินทางต่างประเทศอีกมากมาย กับพี่ๆ งานวิเทศสัมพันธ์ฯ วิทยาเขตกาญจนบุรี ในวันพุธที่ 31 สิงหาคม 2565 เวลา 13.30 น.
![🇮🇩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1a/1/16/1f1ee_1f1e9.png)
- ลงทะเบียนได้ที่ลิ้งค์นี้ https://forms.gle/6MyJKz46EfPmTLDc6
ผู้เข้าร่วมกิจกรรมจะได้รับคะแนนAT ด้วยนะคะ