เปิดรับสมัครนักศึกษาเข้าร่วมโครงการนักศึกษาแลกเปลี่ยน ณ Korea National University of Education สาธารณรัฐเกาหลี ในระหว่างวันที่ 16-21 ตุลาคม 2566
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
![🇰🇷](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1.5/16/1f1f0_1f1f7.png)
![🇹🇭](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t91/1.5/16/1f1f9_1f1ed.png)
![🟢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t55/1.5/16/1f7e2.png)
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5/1.5/16/1f4cc.png)
1) เป็นนักศึกษาวิทยาเขตกาญจนบุรี ทุกสาขา ชั้นปีที่ 2-4
2) มีผลการเรียนวิชาภาษาอังกฤษ (ตั้งแต่ชั้นปีที่ 1 ถึงปัจจุบัน) ไม่ต่ำกว่า B หรือมีผลการทดสอบความสามารถที่มหาวิทยาลัยกำหนด
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t86/1.5/16/1f4cd.png)
ทำคลิปสั้นๆ แนะนำตัวเองเป็นภาษาอังกฤษ ความยาว 1-3 นาที อัพโหลดพร้อมกรอกข้อมูลผ่านลิ้งค์นี้
![👉🏼](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t26/1.5/16/1f449_1f3fc.png)
![‼️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1.5/16/203c.png)
![💬](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc7/1.5/16/1f4ac.png)
![🫶🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9d/1.5/16/1faf6_1f3fb.png)